Ubbil li ci biir

Woneel li nekk ci téere bi

Dëgërlul doon jàmbaar

Dëgërlul doon jàmbaar

Telesarseel:

  1. 1. Moom yeewu na

    Ci suba teel,

    Tàmbali di ñaan naan:

    “Yal na samay doom

    Ak waa mbooloo mi

    Tàkku te bégal Yàlla”.

    Lu mbir yi di gën a tar,

    Muy gën di yaakaar Yexowa.

    Am na woy wuy tax muy dëgërlu,

    Du ko mas a fàtte:

    (AWU BI)

    ‘Man ak yow laa àndal.

    Bul tiit bul ragal.

    Maa ngi lay téye.

    Te di la dooleel.’

    Dëgërlul doon jàmbaar

    Woy wi ko gën a neex.

    Te “dina la téye,

    Te dina la dooleel.”

    (PONT BI)

    Waxtu yeewu jotna ​—

    War na dem liggéey ​—

    Te xamagul lu koy xaar.

    Waaye moom wéetul

    Ndaxte am na xarit,

    Yu koy wéy di won mbëggeel.

  2. 2. Moom moo ngi naaw

    Mel ni jaxaay

    Juy naaw ci asamaan.

    Yenam diis na lool ​—

    Jotam itam néew na ​—

    Yaramam bépp a ngi metti.

    Waaye ñaan na Yexowa ​—

    Liggéey na ba fa dooleem yem.

    Waaye ak lu mu metti metti

    Du fàtte woyam wi:

    (AWU BI)

    ‘Man ak yow laa àndal.

    Bul tiit bul ragal.

    Maa ngi lay téye.

    Te di la dooleel.’

    Dëgërlul doon jàmbaar

    Woy wi ko gën a neex.

    Te “dina la téye,

    Te dina la dooleel.”

    Te “dina la téye,

    Te dina la dooleel.”